Cấu tạo ĐÈN ĐƯỜNG NLMT LIỀN THỂ SLLT 300W
ĐÈN ĐƯỜNG NLMT LIỀN THỂ SLLT300W của VPLED có cấu tạo gồm các phần chính sau:
TẤM PIN HẤP THỤ NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI:
- Có kiểu dáng hình chữ nhật, dễ lắp đặt, giữa các cell (tế bào) có khoảng trống màu trắng.
THÂN ĐÈN ĐƯỜNG:
PIN LƯU ĐIỆN:
ĐIỀU KHIỂN TỪ XA
Ưu điểm ĐÈN ĐƯỜNG NLMT LIỀN THỂ SLLT300W
Dòng sản phẩm gồm 4 dòng công suất: 60W, 90W, 120W,300W, 400W,500W Giúp người tiêu dùng có thêm lựa chọn lựa chọn sản phẩm có công xuất phù hợp với nhiều không gian chiếu sáng khác nhau.